• SMCWUBS – N2

SMCWUBS – N2

Giá:Call

EZ-ConnectTM Draft 11n – Wireless USB 2.0 Adapter, chuẩn IEEE802.11 g/b/n
Thích hợp bảo mật WEP/WPA/WPA2, chứng thực IEEE802.1x, giao diện dể sử dụng

Thông số kỹ thuật
  • EZ-ConnectTM Draft 11n - Wireless USB 2.0 Adapter, chuẩn IEEE802.11 g/b/n
  • Thích hợp bảo mật WEP/WPA/WPA2, chứng thực  IEEE802.1x, giao diện dể sử dụng
  • Tích hợp ăng ten trong, thử chuẩn IEEE802.11 n v2.0, 1T2R
Sản phẩm cùng loại
ET4201-SX / SFP OPTICAL TRANSCEIVER 1GB/S 300M MMF

Giá:Call

ET4201-SX / SFP OPTICAL TRANSCEIVER 1GB/S 300M MMF
ET4201 series of Small Form Factor Pluggable (SFP) transceiver module is specifically designed for the high performance integrated duplex data link over single or multi-mode optical fiber.
ET4201-LX / SFP OPTICAL TRANSCEIVER 1GB/S 10KM SMF

Giá:Call

ET4201-LX / SFP OPTICAL TRANSCEIVER 1GB/S 10KM SMF
ET4201 series of Small Form Factor Pluggable (SFP) transceiver module is specifically designed for the high performance integrated duplex data link over single or multi-mode optical fiber.
SMCWPCI- N2

Giá:Call

SMCWPCI- N2
EZ-ConnectTM Draft 11n - Wireless 32-bit PCI Adapter
SMCWPCIT – G

Giá:Call

SMCWPCIT – G
EZConnect g Wireless - Wireless PCI Adapter
Tốc độ 11/54/108Mbps tần số 2.4GHz OFDM, chuẩn IEEE802.11g/b
SMCWUSB – G

Giá:Call

SMCWUSB – G
EZConnect g Wireless USB Adapter
Tốc độ 11/54Mbps tần số 2.4GHz OFDM, USB 2.0
SMCWPCI – G2

Giá:Call

SMCWPCI – G2
EZConnect g Wireless - Wireless PCI Adapter
Trang chủ ]  [ Trở lại ]