• TRACETEK SM

TRACETEK SM

Giá:Call

– TRACETEK® Singlemode, Basic Kits

– Là thiết bị mô phỏng OTDR, cho biết chính xác vị trí lỗi của cáp quang – Tính năng cao cấp này chỉ có duy nhất ở sản phẩm của IDEAL. phân tích OTDR và ảnh hóa bề mặt đầu nối cáp quang để cung cấp một đẵng cấp cao hơn cho việc kiểm định và chuẩn đoán hệ thống cáp quang.

– Xuất xứ: USA

Thông số kỹ thuật
- TRACETEK® Singlemode, Basic Kits - Là thiết bị mô phỏng OTDR, cho biết chính xác vị trí lỗi của cáp quang – Tính năng cao cấp này chỉ có duy nhất ở sản phẩm của IDEAL. phân tích OTDR và ảnh hóa bề mặt đầu nối cáp quang để cung cấp một đẵng cấp cao hơn cho việc kiểm định và chuẩn đoán hệ thống cáp quang. - Công dụng: Kiểm tra và chứng nhận chất lượng hệ thống cáp đồng, cáp quang mức IV ( Cat5e, Cat6, cat7, Cáp quang Đa mốt, Đơn mốt). - Thiết bị đo cho những công ty xây lắp mạng chuyên nghiệp và các nhà máy sản xuất cápHiển thị dạng sơ đồ trên màng hình LCD có độ phân giải cao các thông số suy hao, độ dài, các điểm kết nối, đầu nối trên suốt chiều dài của đường cáp quang. - Xuất xứ: USA
Sản phẩm cùng loại
LANTECK 7G

Giá:Call

LANTECK 7G
- LANTEK® 7G BASIC: Lan Cable Certifier

- Thiết bị đo kiểm tra hệ thống cáp mạng cao cấp nhất hiện nay, dùng cho các hệ thống cáp CAT 5e, 6, 7, ISO-F,… với tần số lên đến 1Ghz.
TRACETEK-MM

Giá:Call

TRACETEK-MM
- RACETEK® Multimode, Basic Kits

- Công dụng: Kiểm tra và chứng nhận chất lượng hệ thống cáp đồng, cáp quang mức IV ( Cat5e, Cat6, cat7, Cáp quang Đa mốt, Đơn mốt).

- Xuất xứ: USA
Test & Measurement 45-332

Giá:Call

Test & Measurement 45-332
- 100X Connector Inspection Scope

- Thiết bị kiểm tra đầu nối connector quang

- Xuất xứ: USA
FIBERTEK – MM

Giá:Call

FIBERTEK – MM
Tên sản phẩm: FIBERTEK® Multimode Basic Kits.

Công dụng: Kiểm tra và chứng nhận chất lượng hệ thống cáp đồng, cáp quang mức IV ( Cat5e, Cat6, cat7, Cáp quang Đa mốt, Đơn mốt).

Xuất xứ: USA
FIBERTEK – SM

Giá:Call

FIBERTEK – SM
Tên sản phẩm: FIBERTEK® Singlemode Basic Kits.

Công dụng: Kiểm tra và chứng nhận chất lượng hệ thống cáp đồng, cáp quang mức IV ( Cat5e, Cat6, cat7, Cáp quang Đa mốt, Đơn mốt).

Xuất xứ: USA.
SIGNALTEK – FO/33-988

Giá:Call

SIGNALTEK – FO/33-988
- Signaltek-FO (Fiber ready no modules)

- Đo chất lượng đường truyền (Cat5/Cat6 - Fiber SM/MM)
SIGNALTECK – FO/SFP – 850

Giá:Call

SIGNALTECK – FO/SFP – 850
Công dụng: Đo chất lượng đường truyền (Cat5/Cat6 - Fiber SM/MM).

Đặc điểm: Pair of 850nm SFP modules, Modul đo quang.

Xuất xứ: USA
SIGNALTEK – FO/SFP – 13X0

Giá:Call

SIGNALTEK – FO/SFP – 13X0
Công dụng: đo chất lượng đường truyền (Cat5/Cat6 - Fiber SM/MM)

Đặc điểm: Pair of 13X0nm SFP modules; Modul đo quang

Xuất xứ: USA
LINKMASTER – 33-770

Giá:Call

LINKMASTER – 33-770
- VDV Pro

- Bộ đồng hồ đo test dành cho mạng LAN.
Trang chủ ]  [ Trở lại ]